Trở lại   Diễn Đàn Âm nhạc Việt Nam > Bình luận|Kiến thức|Sáng tác|Sáng tạo > Thi đặt lời mới
Ký danh
Mật mã
Ghi Danh Hỏi/Ðáp Thành Viên Lịch Tìm Kiếm Bài Trong Ngày Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài Xếp Bài
Cũ 15-06-2006, 06:17 PM
ngbaotzung's Avatar
ngbaotzung ngbaotzung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator

Mặc định quái la?

hình như box này các bạn không tham gia nữa hay sao mà chẳng thấy ai post bài vậy cả, các bạn ơi tham gia nhiệt tình lên nào,
có lẽ phần thi đặt lời mới monthly cần mở rộng là được cả những bài sưu tầm được, như vậy tính chất của phần thi này chia làm 2 mảng
+ tự sáng tác
+ sưu tầm hay nhất

các bạn tham gia nhiệt tình nhé
sắp hết tháng 6 rồi!
Cũ 21-06-2006, 02:36 PM
mrszubaba31 mrszubaba31 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member

lời mới cho 1 bài hát hiện nay mình thấy cũng tràn ngập thị trường VN với những kiểu chôm nhạc nước ngoài lấy về để chế vào nghe , vậy đặt lời mới với nhạc chế có khác gì nhau không ?
Theo xu hương hiện nay mình thấy nhạc VN ngày càng loãng ra với những bài hát rap lấy lời của các bài hát khác để chế vào nhưng nhạc đó chắc các bạn lại không nghĩ đó là 1 cái phần đặt lời mới , vì vậy mình vẫn chưa biết thế nào là đặt lời mới , các bạn đã lập ra box này chắc hẳn phải có 1 số bài như thế để mọi người cùng thưởng thức thế thì còn chờ gì sao không post lên để anh em thưởng thức, nếu hiểu về loại đó mình nghĩ phần lời đặt mới sẽ được mọi người tích cực hơn
Cũ 23-06-2006, 11:20 AM
bigfatfamily bigfatfamily vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member

Có bài hay mà. Bài người đẹp mũi to gì đấy. Bạn vào xem thử đi. Cũng trong forum này đấy.

Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài
Kiếm Trong Bài:

Tìm kiếm nâng cao
Xếp Bài